Saturday, 3 August 2024

Sababbin Fassarori 172 Na Mega Dub Studio

Tura Wannan Zuwa Ga

Mega Dub Studio ɗaya ne daga cikin sababbin kamfanonin fassarar fina-finai na harshen Hausa.


Fina-finan Mega Dub Studio


A wannan shekarar da muke ciki ta dubu biyu da ashirin da huɗu meladiyya (2024), sun saki sababbin fina-finan da su ciri tuta a gurin jama'a, saboda sun burge sun kuma ƙayatar yadda ya kamata. 


Cikakke (Chikakke)
Hoto: Mega Dub Studio TV


Ga jerin sunayen fina-finan nan kamar haka:


1. Teku

2. So da ƙauna 

3. Gwanji

4. Matsatsi

5. Sakamako

6. Tushe

7. Jagaliyanci

8. Fafutuka

9. Kundin binciken 

10. Shari'a

11. Baƙon yanayi

12. Guzuri

13. Kamal. Shiri mai dogon zango 

14. Juyi

15. Annoba

16. Tarnaƙi (Tarnaqi)

17. Ɗan Ahali 

18. Tirjiya

19. Gwaninta

20. Kwayar cuta

21. Aiki

22. Taku

23. Mafarauci

24. Tsere

25. Shamaki

26. Salo

27. Dabaibayi

28. Tirna

29. Lantarki

30. Baƙin daabi

31. Shiryayye

32. Mafarki

33. Jan wuya

34. Daraja

35. Lamari

36. Agaji

37. Mugunta

38. Ɗan asali

39. Tukuici

40. Maigida (Mai gida)

41. Ƙwaƙƙwara (Ƙwaƙwƙwara)

42. Dogari

43. Choi Choi

44. Kwari

45. Tsoro

46. Makirci

47. Lauje

48. Martani

49.Leƙen asiri

50. Yaƙi

51. Yarima

52. Gasa

53. Kwamushe

54. Jigo

55. Kaifi

56. Shahara

57. Alƙibla (Alqibla)

58. Tsohuwar ƙura

59. Tarnaƙin jami'i

60. Halitta

61. Ƙauna

62. Katanga

63. Ɗamara

64. Yanayi

65. Nazari

66. 'Yar Baiwa

67. Haƙƙi 

68. Warwara

69. Adalci dole

70. Ƙulla-ƙulla

71. Hayaƙi

72. Wankiya

73. Bawa

74. Zaƙaƙuranci

75. Garuje

76. Tsauni

77. Hukunci

78. Zalumi

79. Ni ko Kai

80. Makashi

81. Baƙin kishi. Shiri ne mai dogon zango

82. Fatake

83. Goran sallah

84. Alaƙa (Alaqa)

85. haiɗanu

86. Miskili

87. Ma'auni

88. Tauraro

89. Jin

90. Gwarama

91. Bilal

92. Izina

93. Rikita-rikita

94. Yanka

95. Mamaya

96. Nagari

97. Faɗuwa

98. Horarru

99. Jagayya

100. Rintsi

101. Faskare

102. 'Yan Tawaye

103. Namiji

104. Haɗuwa

105. Tauri

106. Lokaci

108. Shauƙi

109. Tashin kai

110. Rikici

111. Sabo

112. Kwarjini

113. Turnuƙu

114. Shaƙuwa

115. Sele

116. Ƙarfin hali

117. Ɗan gaske

118. Tazarce

119. Tuhuma

120. Fatattaka

121. Jami'ai

122. Bango

123. Tsageranci

124. Darmaki

125. Gwani

126. Iyakar ƙasa

127. Tsanani

128. Muradi

129. Duhu

130. Wani gari

131. Dodo

131. Aure

132. Dagiya

133. Motsi

134. Sumame

135. Rusau

136. Mafita

137. Kwanya

138. Ƙaguwa

139. Rauni

1140. Sharrin ruhi

141. Makama

142. Shugabanci

143. Masheƙiya

144. Rikiɗa

145. Zazzaga

146. Makami

147. Basaja

148. Manyan yara

149. Lamba ɗaya

150. Guga

151. Ƙunchi

152. Badaƙala

153. Naushi

154. Jingina

155. Ƙura

156. Tsaro

157. Rubdugu

158. Buri

159. Tsohuwar ajiya

160. Garkuwa

161. Al'ajabi

162. Iko

163. Harsashi

164. Giggiwa

165. Tafarfasa

166. Fitacce

167. Siyasa

168. Damisa

169. Jijjiga

170. Cikakke (Chikakke)

171. Guduma

172. Matasa


Sabo
Hoto: Mega Dub Studio TV

Da alama su ma sun zo da zafin su, domin sakin fina-finai masu yawa kamar haka a ƙasa da shekara guda, abin a yaba musu ne a matsayin su na sababbin hannu.


Tirjiya
Hoto: Mega Dub Studio TV


Ku ci-gaba da kasancewa tare da mu a kodayaushe don ci gaba da samun zafafan labaran fina-finan fassara da bayanai game da sababbin fassarori na kowanne irin kamfanin fassara, tare da samun labaran abubuwan da ke faruwa a kamfanonin fassarar kai-tsaye. Ku dai kawai ku ci gaba da kasancewa tare da mu a kullum.

TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user