Friday 4 October 2024

Karanta Gajerun Kalaman Soyayya Masu Dadi

Tura Wannan Zuwa Ga

Na yi mamakin ganin yadda nake shirin afkawa dajin da ke cike da sarƙaƙiya, dajin da kowa ke tsoronsa, sai dai hankalina ya kwanta ne tun daga lokacin da na gano cewa kina da nutsuwa da girmama mutane, na san za ki kawo guzuri ga mai shirin tunkarar bakin daji mai nisan tafiyar da ba a san iyakarta ba, mai cike da bishiyar farin ciki da ta ƙunci, nishaɗi da ɓacin rai, samun amincewar ki shi ne kaɗai burina.


Gajerun Kalaman Soyayya Masu Daɗi
Hoto: Adobe Stock

Marubuci:- Prince E


Na damu da ke ya kamata ki sani, ni fa zancen ki nake so, lafazin harshenki abin a so ne, 'yan maza na son ki da wawaso, kin ce musu ni za ki so.


Kyakkyawar gimbiya kin sacen zuciya, kin iya soyayya.


To mene ne sirrin? Shin hasken ƙwayar idanunuwan ki ne, ko kyautatawarki gare ni ce? Kallo ɗaya tak na yi miki nan take sai na ji tamkar na dawwama ga kallon kyakkyawar fuskar da na gani, wacce ta haɗo dukkan wasu shikashikai na kyau.


Sannunki sarauniya mai kyawun duniya, kin iya soyayya kamar a ƙasar India.


Haƙiƙa sabo wawan abu ne, bai yi shawara da ni ba lokaci guda na ji na saba da ke tamkar wacce na ɗauki tsawon shekaru muna tare.


Na gaishe ki sarauniyata mai mulkin birnin alƙaryar zinariyar zuciyata.

TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user