Idan kana wannan sana'o'i guda biyar kada ka sake ka dinga yi wa mata dariya.
Ga su kamar haka:
Chajin Waya
Aradu idan ka yi wasa ko kuɗin fetur ɗin da ka siyo ba zai haɗu ba.
Marubuci:- Abdallah Aliyu Saint
Provision store
Aradu kafin ka ankare shagonka sai ya zama saura kwalaye sai sun bindige maka jari kamar yadda soja ke bindige ɗan ta'adda a daji.
Kayan kwalliya
Faka-faka za su kwashe maka ƴan mayukan shagon da kwalli da barbaɗa kumatu da jan baki, su bar ka ƙuda yana bin bakinka yunwa ta kassara ka.
KeKe Napep
Adai-daita shi ma kada ka dinga yi wa mata dariya musamman zawarawa, yanzu za su yi ta hawa suna sauka na fetur ma sai ka yi ciko su bar ka ku yi ta wasan ɓuya da mai mashin. Ka ci balas ƙarshe ya ƙwace mashin ɗinsa ka lashe kenan.
Mai Siyar da wayoyin hannu
Taɓ wannan idan ba ka yi wasa ba lokaci guda mace za ta mayar da kai ƙauye ta cinye jarin ta bar ka da ƙaton akwakun glass a gaba kana ta gogewa ƴan wayoyin ba su fi biyu a ciki ba.
Sai a lura masu irin waɗannan sana'o'in kada ku dinga yi wa mata dariya.
Ku ci magani kamar kakarku ta mutu kullum ko matanku sau biyu za ku dinga musu dariya a rana, sau ɗaya ƙarfe 10 na dare da kuma ƙarfe 2 na dare.